Ulishawahi kufikiria kipindi hiki cha jua kali unafuu ambao ungekwua nao kama nyumbani kwako pangekuwa na miti ya kutosha? Na hali ingekuwaje?
Ushauri: Kama una nafasi ya kupanda mti/ miti nyumbani au shambani kwako, hakikisha unafanya hivyo.
"Mchumia juani, hula Kivulini๐ด๐ณ
BL ๐ทโโ๏ธ retweeted
Wanawake chukueni hii.
Mwanaume akikupenda na akakubali kukuoa toka moyoni mwake utamjua tu siku ya kwanza akiwa anaingia ukumbini.
Kuna hawa watengeneza viatu wa Tanzania wanaitwa WOP,usijichanganye ukanunua kiatu kwao ๐ฅฒ ๐ฎ
Kiatu nimekivaa siku moja kwenda kanisani na kurudi,soli imeachia na kuanza kukatika, nimerudisha kwao wamekiweka gundi fashion yote ya kiatu imeisha,kimekuwa kama cha wasoteaji wa QNET
Mimi kuwaona askari barabarani tena na Mitutu, huwa inanihuzunisha, inashtua na kusumbua sana akili yangu.
Naomba Mungu sana turudi back to normal
BL ๐ทโโ๏ธ retweeted
Can we normalizeeeeee asking God to protecttttttt us from becominggg arrogant when things go well?????
BL ๐ทโโ๏ธ retweeted
Can we normalize thanking God for when life feels normal again? Youโre sleeping well, laughing again, making plans. Thatโs what healing looks like.
BL ๐ทโโ๏ธ retweeted
Mwezi huu #BajabirLogistics imetimiza miaka 6 kwenye game ya usafirishaji.
Tulianza kusafirisha parcels kama Bahasha, na sasa tumefika hatua ya kusafirisha mzigo wa tani 32.
Asanteni wateja wetu kwa kutuamini....kiu yetu ni kuwa wawekezaji kwenye Klabu ya SIMBA
#BajabirAt6
BL ๐ทโโ๏ธ retweeted
๐๐ฉ๐ฆ ๐๐ช๐ฏ๐ข๐ญ ๐๐ต๐ข๐จ๐ฆ ๐ฐ๐ง ๐๐ฆ๐ช๐ฏ๐จ ๐ข ๐๐ข๐ฏ ๐ช๐ด ๐๐ฏ๐ฅ๐ฆ๐ณ๐ด๐ต๐ข๐ฏ๐ฅ๐ช๐ฏ๐จ ๐บ๐ฐ๐ถ๐ณ ๐๐ข๐ต๐ฉ๐ฆ๐ณ
Mfano mwingine
Mshahara 1.2M
โโข Kodi (250K/ month ร12=3M ):Hapo umefanyia kazi miezi 2.5 kwa kodi tuu
โข Chakula (8.5K/day ร 30=255K per month ร12 =3.06M): Unafanya kazi chakula miezi 2.55.
โข Boda (4K, J3-Jmosi,4Kร26ร12=1.25M:Unafanya kazi nauli mwezi 1
Jumla= 6month ๐









