Pinned Tweet
Labda ihairishwe Ila HUKUMU mnayosambaza mtandaoni si yenyewe tutaambiana na Kesho ndo ntaibuka mshindi baada ya Lissu kushinda! Kesi haiko mnavyodhani, acheni kuwapa mawazo majaji kwamba ooo Kumbe hata tukimfunga wameshaandaana kisaikolojia
Kesho tupo na ntaretweet
Niliwaambia mkakaa kudanganyana kwamba sijui Johari kaandaa hukumu ! Acheni mambo ya kuwa mnajipa umuhimu! Sijui nani anawalishaga matango pori
What if wakasema tukimuacha huru bila ka hatia kokote ni shida atatushtaki, bora kifungo au faini Maana faini wana Chadema watailipa tu! Haimaanishi lazima kesi kwe hivo kuna mtu kauliza
Kuna muda muachage usanii semeni wazi Kama Meko alisema sikunadi katiba msiniulize, nanyi muwe hivo kuliko kila siku porojo
Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mwigulu Nchemba amewatoa hofu Watanzania kuhusu mchakato wa Katiba Mpya, akisema Serikali chini ya Rais Dkt. Samia Suluhu Hassan inalipa uzito suala hilo kutokana na umuhimu wake kwa Taifa.
Akijibu swali la Mbunge Ado Shaibu, Bungeni Jijini Dodoma, Mwigulu amesema dhamira hiyo imewekwa katika Ilani ya Uchaguzi baada ya kujadiliwa katika vikao vyote vya Chama chini ya Uenyekiti wa Rais Samia Suluhu Hassan.
“Kwanza niwatoe hofu Watanzania kwamba jambo hili la Katiba ni jambo kubwa na Serikali chini ya Dkt. Samia Suluhu Hassan inalipa uzito jambo hilo,” amesema Mwigulu.
Katika swali lake, Ado Shaibu amesema amekuwa akihoji mara kadhaa kuhusu utekelezaji wa ahadi ya Serikali ya kufufua mchakato wa Katiba Mpya, huku akitaka kufahamu utaanza lini na utakuwa na sura gani.
#MillardAyoUPDATES
Britanicca retweeted
N'essaie même pas ça si tu es noir comme moi. Par contre, qui sont ces fous-là, wesh ? 😭
Mbona hiyo Dogo wa Muleba Hana Impact unayompa? Hii ndo inafanya credibility za watu kupungua na kuwatoa kwenye focus ! Huyo Jerf yuko nyavu kwa makosa ambayo yanajulikana na watu kadhaa wamejaribu kumsaidia kumtoa kesi yake wala si mambo ya harakati ni mambo yake mengine
We uwa ni mpumbavu sasa hiyo ina correlate vipi ? Yaan kitima asiende hata msibani?
Juzi taarifa ya Lissu ilitoka akisema atachangia Mil 15 ya msiba na familia yake wahakikishe wanashirikiana vyema na kanisa katoliki la Singida, ambako huko ndio kigango cha Kitima.
Na sasa rambirambi za Lissu kutoka kwenye kundi la wanamapinduzi ambao wamemponza kuwa jela zinapitishwa kwa Kitima. Kitima bado anaamini wanaweza kuendeleza mission za kupindua serikali tena hivyo bado anaendelea kuorganize mapinduzi kupitia wanafunzi wake wa zamani na watu wengine.
Njooni mseme ni AI, hapo kitima yuko kwenye vikao vya kupanga mapinduzi… kuna siku kinga ya Kitima itaondoka tu na ataenda na yeye kuelezea mahakama ilikuwaje alikuwa anaongoza genge pale TEC






















