Mr cleansheet (@cleansheet_1) header
Mr cleansheet (@cleansheet_1) profile picture

MCHAMBUZI MSOMI

Teheran
Joined August 2023
Photo by Mr cleansheet (@cleansheet_1)Photo by Mr cleansheet (@cleansheet_1)Photo by Mr cleansheet (@cleansheet_1)Photo by Mr cleansheet (@cleansheet_1)Photo by Mr cleansheet (@cleansheet_1)Photo by Mr cleansheet (@cleansheet_1)Photo by Mr cleansheet (@cleansheet_1)Photo by Mr cleansheet (@cleansheet_1)Photo by Mr cleansheet (@cleansheet_1)Photo by Mr cleansheet (@cleansheet_1)
Mr cleansheet retweeted
Both 1st and 2nd preliminary rounds simba kawatoa mabingwa wa nchini kwao hauna hoja mchambuzi
Baadhi ya wachambuzi ndio wanasababisha wachambuzi wote tuitwe wachambuz uchwara Yan dulla anawapamba simba anashindwa kuongea ukweli ORLANDO ni bingwa wa SOUTH COLOMBE ni bingwa wa Cameroon Simba yeye anashiriki kikanuni sio bingwa kwenye taifa lake Ubora kautoa wapi
1
1
5
355
Mr cleansheet retweeted
*BETPAWA TRENI LA WIKI ODDS 102 DAY 1 WON* : ⚽️🔥🔥🔥🔥🔥🔥✅✅✅✅💸💸💸💰💰💰💰💰💰💰 *DAY 2 loading......🤲🏿* ....."Zimebaki ODDS 69 Kama ulilikosa dandia hapa mkuu"👇👇👇 CODE👉 : XOJXS26 "EDIT, PICK SOME OR PLAY ALL"🤲🏿 *MESEJI WHATSAPP👉 : 0788097114*📌 @Injinia777
2
28
2,697
Mr cleansheet retweeted
Baadhi ya wachambuzi ndio wanasababisha wachambuzi wote tuitwe wachambuz uchwara Yan dulla anawapamba simba anashindwa kuongea ukweli ORLANDO ni bingwa wa SOUTH COLOMBE ni bingwa wa Cameroon Simba yeye anashiriki kikanuni sio bingwa kwenye taifa lake Ubora kautoa wapi
4
10
1
38
2,240
Mr cleansheet retweeted
Huyo jamaa kila Kona kaingia 😅
Watu wa aina ya Mwakimi wapo wengi humu, siku alikuja inbox yangu nilijua moja kwa moja huyu ni tapeli, sikumwambia kitu nikaa kimya, kumbe ameumiza wengi sana. Watu kama hawa wakikaliwa kimya wataendelea na tabia hii mbaya... Hebu angalia hapa ni 2023, na anaendelea...
8
4
16
379
Wewe endelea tu kubadilisha wanawake kuna siku utaelewa kwanini hawaweki mziki hospitalini 🏥
2
3
2
8
1,438
Mr cleansheet retweeted
Siku hizi ikitokea Ndugu yenu BINTI ameenda Mjini Dar... Ili nyie wa mikoani muwe na Amani ni Mpaka AFE.😂😂
9
8
1
65
13,388
Baadhi ya wachambuzi ndio wanasababisha wachambuzi wote tuitwe wachambuz uchwara Yan dulla anawapamba simba anashindwa kuongea ukweli ORLANDO ni bingwa wa SOUTH COLOMBE ni bingwa wa Cameroon Simba yeye anashiriki kikanuni sio bingwa kwenye taifa lake Ubora kautoa wapi
4
10
1
38
2,240
Mr cleansheet retweeted
Na alisema yeye ni bikra 😂😂
17
17
121
21,007
Mr cleansheet retweeted
"Yanga amepangwa na vibonde kwenye kundi lao kule CAF. Kwa lugha nyepesi naweza kusema Yanga ambaye naye ni kibonde amepangwa na vibonde wenzake kwenye kundi lake, kwahiyo ni kundi la vibonde watupu" . DULLAH HEAVYWEIGHT, Mchambuzi WASAFI FM.
6
3
58
2,286
Jichanganye uingie hapa na ka mkono kako ka kufake 🤣🤣👇
11
32
178
13,856
Mr cleansheet retweeted
Milango Hatari zaidi na Maisha ya Mwanaume Duniani. •Simu na Uaminifu •MAcho na Uamuzi •Marafiki na Misimamo Hapa utajiuliza kivipi nipe dakika 5 nitakwambia kwanini ni Hatari zaidi.
1
10
20
688
Mr cleansheet retweeted
Nishashuhudia watu wengi wanakosa kazi na hawaaminiki mtaani kisa tuu Wamechora tattoo. Wanangu kama hauna sababu ya maana basi usijichore tattoo. ✍🏿📌
10
26
60
1,237
Mr cleansheet retweeted
Sadio Mané ameeleza kile Cristiano Ronaldo alichomwambia baada ya kufunga mabao matatu (hat-trick) usiku wa jana. Sadio Mané: “Baada ya mchezo, Cristiano alinifuata na kuniambia jambo ambalo sitalisahau kamwe. Alisema, ‘Sadio, nakupenda ndugu yangu. Umenisaidia kusogea karibu zaidi na ndoto yangu ya kufunga mabao 1,000 katika maisha yangu ya soka, na nitathamini hilo daima!’ Aliniambia kuwa hanioni tena kama mchezaji mwenzangu au rafiki tu, bali kama mdogo wake. Kwa kweli, maneno hayo yana maana kubwa kwangu kwa sababu Cristiano ni mtu ninayemheshimu sana. Pia aliniambia kuwa siku moja anatumaini tutatembelea Senegal pamoja na kufanya jambo la kipekee kwa ajili ya watu wa huko kupitia shughuli za hisani. Jambo hilo liligusa moyo wangu. Soka limenipa mambo mengi, lakini kujenga uhusiano wa dhati na mtu kama Cristiano Ronaldo ni jambo nitalothamini daima. Kwangu mimi, yeye ni zaidi ya mchezaji mwenzangu. Yeye ni familia.”
1
4
39
3,563
Mr cleansheet retweeted
Kuna msanii alisema wanao kuchekesha leo siku wakikuacha watakufanya ulie Muhimu ni kujua kila kitu ni cha muda tu usijimalize🙌 Mungu anapanga lake wewe unapanga lako 💔
8
13
208
Mr cleansheet retweeted
Hivi kuna Amapiano kali kuzidi hizi...? Happy Uvalo
18
25
7
48
6,149
Mr cleansheet retweeted
Msela kaoa manzi ya chuga hapa,manzi yenyewe ndio inajiamlia mambo,picha linaanza manzi imepaka BRICHI kichwani na msela yupo hapo,picha linaendelea manzi ikitoka kuoga inaloanisha KHANGA na kupita matikati ya WAPANGAJI mwanamke kama huyu kmmke I I'll be KWEKA JUNIOR! 😅😅😅😅
3
9
22
1,551
Mr cleansheet retweeted
Mapenzi hayaumi kama unafika mgahawani unaagiza chakula kwa hela nyingi afu chakula kinachokuja hakiendani na hela uliyotoa..🙌
10
28
51
735
Mr cleansheet retweeted
Fred Felix Minziro Katalaiya Majeshi Baba Isaya 🔥🙌🔥🙌🔥
9
9
74
1,611
Mr cleansheet retweeted
Una akiba ya shilingi ngapi hapo ulipo.
9
12
21
614
Mr cleansheet retweeted
Hivi kuna KIKOSI hatari zaidi UEFA CHAMPIONS kilichowahi kutokea kuzidi hiki cha Real madrid ya 2016-18 kilichotokea
1
9
15
395