COSMASI MBABA (@CosimasMbaba) header
COSMASI MBABA (@CosimasMbaba) profile picture

Msemaji wa Manchester City TZ🔥🔥

Joined March 2025
Photo by COSMASI MBABA (@CosimasMbaba)Photo by COSMASI MBABA (@CosimasMbaba)Photo by COSMASI MBABA (@CosimasMbaba)Photo by COSMASI MBABA (@CosimasMbaba)Photo by COSMASI MBABA (@CosimasMbaba)Photo by COSMASI MBABA (@CosimasMbaba)Photo by COSMASI MBABA (@CosimasMbaba)Photo by COSMASI MBABA (@CosimasMbaba)Photo by COSMASI MBABA (@CosimasMbaba)Photo by COSMASI MBABA (@CosimasMbaba)
Arsenal tuendelee kuwakumbusha au tuwaache?😁
167
64
24
1,202
79,630
COSMASI MBABA retweeted
Kuna wale wanawake wanatoboa kipini puani,kwenye ulimi, kwenye kitovu na masikio wanatoboa juu na chini huwa nawaogopa sana.
9
19
36
692
COSMASI MBABA retweeted
Nasikia hivi vi mwamvuli vinazuia risasi zisipenye ni kweli X magazine 🤔
5
12
20
498
COSMASI MBABA retweeted
Bro to Bro Usijenge uhusiano wowote hata urafiki tu na mwanamke ambaye hana kazi wala shughuli yoyote ya kumwingizia kipato. #Usithubutu
7
11
1
68
1,717
COSMASI MBABA retweeted
Leo siendi popoteeeee kmmk siku nzimaaaaaaaa!!!! Ni gameeeee after gameeeeee!!!! 💀😂
20
15
81
3,450
COSMASI MBABA retweeted
Tikiti la kuonja hapa njombe wakati nikisubiri kununua zima kubwa la jero😅
Piga picha kilichopo mbele yako.😂
8
14
1
37
633
Yeye ni mhaini, swali Je wangemnyonga kweli....? Jibu ni hapana wameogopa macho ya watu. So, tumuachie huru jibu hapana angetunyea sana. Kwahiyo tufanyeje? Ni lazima abaki ndani kwa namna yeyote ile.
26
COSMASI MBABA retweeted
Kuna nyakati ulitungwa wimbo watu wakaimba "Baba tuvushe" 😄😄
1
6
168
Sema timu inaruhusu sana magoli kmmk kha! 😪
1
4
56
COSMASI MBABA retweeted
Replying to @assengajrr
kwaio kanisa likijenga hospital wachawi wakiumwa awatibiwi
17
6
4
85
6,508
COSMASI MBABA retweeted
Sio kwa ubaya ila nimefuatilia wadau wenye wapenzi wanawaomba pesa kubwa kubwa na wanawake wanaowapenda wanapambana sana maishani na mitikasi yao inaenda vzuri tu. Huenda comfort zone ya kutoombwa pesa ingewalemaza. NB:Utafiti usio rasmi📍📌
11
11
1
58
2,695
COSMASI MBABA retweeted
Unajijua ni mke wa mtu unaombwa namba unatoa alafu unasema nisijari niwe na amani, amani ipi kuna muda wanawake mnapenda kututafutia matatizo wenyewe.
10
18
48
901
COSMASI MBABA retweeted
Sema Bongo ukiwa huna mke au watoto, watu wanakuona kama huna majukumu hasa maofisini hawajui kuna kikundi cha watu kinachokuvuta shati huko nyuma bila wewe mambo yao hayaendi.
10
21
88
1,822
COSMASI MBABA retweeted
Kuna mwanangu mmoja, simuaminigi stori zake maana ni muongo muongo. Anasema.. siku moja walikuwa wamepakizana kwenye baiskeli ipo kasi vibaya mno halafu ni kwenye mseleleko. Ile baiki ikakata breki, ilienda kasi mno walienda wakapata ajali moja mbaya sana. Ila mshikaji 👇🏿
7
22
57
6,935
COSMASI MBABA retweeted
Ivi Kwanini Wazungu Hawapati Scholarship Waje Kusoma UDSM au MZUMBE? 🤔
61
35
15
539
34,613
X wajuaji wa mambo mnataka kusemaje hapa, kwa miaka hiyo 55 mzee wetu akula nyeto kweli ? 😂😂🙌
7
15
20
242
Malezi mabovu na tamaa
5
9
1
66
2,850
COSMASI MBABA retweeted
Mwili haujengwi kwa matofali..
18
27
50
749
Huu msimu ni kama jamaa amerudisha nyoka wa watu 😆😆😆
3
4
15
320
COSMASI MBABA retweeted
Akianza kukuita "KAKA" huwa mna upgrade aje ndo awe mpenzi? msaada tutani🤔
5
18
33
694
COSMASI MBABA retweeted
Kama unaweza kumsapoti mtu fanya hivyo sio lazima yeye ndio aje kukusapoti baadae ila kuna wakati na wewe utapata support ambayo hukuitegemea.
4
9
15
404