BAD SINCE 965 (@enterbadboy) header
BAD SINCE 965 (@enterbadboy) profile picture

BAD SINCE 965

Joined May 2023
Photo by BAD SINCE 965 (@enterbadboy)Photo by BAD SINCE 965 (@enterbadboy)Photo by BAD SINCE 965 (@enterbadboy)Photo by BAD SINCE 965 (@enterbadboy)Photo by BAD SINCE 965 (@enterbadboy)Photo by BAD SINCE 965 (@enterbadboy)Photo by BAD SINCE 965 (@enterbadboy)Photo by BAD SINCE 965 (@enterbadboy)Photo by BAD SINCE 965 (@enterbadboy)Photo by BAD SINCE 965 (@enterbadboy)
Mijambazi iko Ikulu, jitahidi kujilinda 🤝😭💔
1
2
41
dah KAMA UTANI TWAHA HATUNAE TENA. hii style ya kupoteza ndugu zetu ishakuwa mazoea daaaah...mdude,kipanya,soka,kaswahili,manengero, hawa WOTE WAMEPOTEZWA KWA MFUMO ULE ULE ALIOTAKA KUPOTEZWA @Sativa255 jaribio la sativa lingefanikiwa hadi leo tusingejua alipo coz kipindi kile
3
6
20
639
sativa hakuwa radical kwenye siasa kama sasa, ndo maana wengi hatukujua nini kimemfanya apotee, bila kupatikana tusingejua kwamba kumbe {kupost mgomo wa kariakoo ndo chanzo} angebaki anajua @Eric__Bernard peke ake kama sativa amekufa, maana ndo alikuwa amemchoma
3
50
BAD SINCE 965 retweeted
Hatupaswi kuruhusu safari ya mapambano yako iishie katika njia hii kaka, Mungu akupiganie na kukulinda kaka upatikane ukiwa salama. #FreeTwahaMwaipaya
1
17
42
417
BAD SINCE 965 retweeted
NITAHANGAIKA KWA WAGANGA WE MSENGE SAMIA UFE...KUMA WEWE, hii nchi sio ya ukoo wenu kuma la bibi yako
6
34
1
296
8,064
SAMIA kuma la mamakoooooo @SuluhuSamia
1
5
233
BAD SINCE 965 retweeted
Amen
NITAHANGAIKA KWA WAGANGA WE MSENGE SAMIA UFE...KUMA WEWE, hii nchi sio ya ukoo wenu kuma la bibi yako
1
1
7
yule ndo muasisi wa haya mambo
Haya yote kuna mtu mmoja wa kuitwa "chuma" alionesha njia
2
159
BAD SINCE 965 retweeted
Replying to @enterbadboy
Abduli atabaki yatima nakupa mwaka na nusu kaka📌
1
1
13
508
NITAHANGAIKA KWA WAGANGA WE MSENGE SAMIA UFE...KUMA WEWE, hii nchi sio ya ukoo wenu kuma la bibi yako
6
34
1
296
8,064
KUMA LA MAMAKO SAMIA..I HATE YOU
102
hivi mungu yupo? kama yupo mbona anaona huu usenge alafu anakausha tu..SAMIA suluhu hassani inabidi afe kuma la mamake
1
19
239
BAD SINCE 965 retweeted
Hata Nyerere hakupambania Uhuru wetu hivi. Ahsante sana Tundu Lissu 🙏🏾
16
172
3
1,030
11,453
unauliza swali la kikuma kwanini usilambe block? we hujui kama mange kuja bongo ni hatari kwake, mbona unakuwa kama sikufiragi
Ndugu wanaharakati mnataka kukomboa nchi mbona mnatublock .....nikosa kuuliza "kesho na nyinyi mtakuja tusikilize hukumu ya T.A.L pamoja " 😁sasa mkishika nchi tukiwaudhi si mtatuchinja
2
77
kwaiyo hutaki tuamini wengine lkn unataka tukuamini wewe, au wewe mtoto wa judge
Labda ihairishwe Ila HUKUMU mnayosambaza mtandaoni si yenyewe tutaambiana na Kesho ndo ntaibuka mshindi baada ya Lissu kushinda! Kesi haiko mnavyodhani, acheni kuwapa mawazo majaji kwamba ooo Kumbe hata tukimfunga wameshaandaana kisaikolojia Kesho tupo na ntaretweet
1
165
imekuwaje naona post yao, wakati wasenge wenzio wote wapo kabatini
Juzi taarifa ya Lissu ilitoka akisema atachangia Mil 15 ya msiba na familia yake wahakikishe wanashirikiana vyema na kanisa katoliki la Singida, ambako huko ndio kigango cha Kitima. Na sasa rambirambi za Lissu kutoka kwenye kundi la wanamapinduzi ambao wamemponza kuwa jela zinapitishwa kwa Kitima. Kitima bado anaamini wanaweza kuendeleza mission za kupindua serikali tena hivyo bado anaendelea kuorganize mapinduzi kupitia wanafunzi wake wa zamani na watu wengine. Njooni mseme ni AI, hapo kitima yuko kwenye vikao vya kupanga mapinduzi… kuna siku kinga ya Kitima itaondoka tu na ataenda na yeye kuelezea mahakama ilikuwaje alikuwa anaongoza genge pale TEC
36
tutolee ujinga huku
HAPPY 2 MOTHERS 31 Album By Harmonize SEPTEMBER 4 💛 KEEP STREAMING DECEMBER WE OUTSIDE LIKE WE NEVER B4 🥁🎹🎻🧑‍🎤
1
86
iyo ndo democracy sasa
Mzee wangu Trump haamini anachokiona aisee! anapigika kwenye uchaguzi huko
53
unaivamia siasa sana alafu huiwezi...sitoshangaa siku ukianza ku push tag za ccm...mange ishu ya kukutana na abdul kashaisema sio chini ya mara 100...ww leo ndo unamakinika nayo
Kumbe hadi Mange nae anakaa kwenye mkutano inayoandaliwa na kina abdul? kunya anye kuku, akinya bata kaharisha 😀
86
sasa hilda wewe mwenyew ulisema upo nairobi, mbn una siasa za kitoto wewe...sisi sote hatupendezwi na lema ila wewe umezidi miyeyusho...hakuna ambae hajui kama upo nairobi humu labda watu wa fb uko
Sijawai kumuaga mtu yeyote kumwambia naenda Nairobi, Sijawai kuutangazia Umma wa Watanzania kwamba anaenda au nipo Nairobi lakini leo @godbless_lema kwenye press yake anasema kwamba “Hilda Newton yupo Nairobi” means anawatangazia watekaji kwamba kama mnataka kumteka Hilda na yeye yupo hapo hapo mlipomtekea Twaha Mwaipaya. Lema ni rafiki mkubwa sana wa Faustine Mafwele, Mafwele ambae anawinda roho yangu daily, nimejiuliza sana hivi kama anaweza kusema hivi hadharani Je akiwa sirini na Mafwele akiulizwa kuhusu mimi huwa anasemaje? Hivi Lema angekuwa anajua mahali ambako naishi ningepona kweli????
58